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Najengwa ne sisi wengeuws

FOMU YA MKOPO WA DHARURA
Namba ya kitabu............
SEHEMU A: TAARIFA ZA MKOPA]JI

1. JINA LA MWOMBAJ ..o e eeeees e eeeeeseeeses s seesee e eessessesese e eee s e eee e (MAJINA MATATU)
2. TAREHE YA KUZALIWA «..oovvrrvreeeenne HALI YA NDOA .. ooooeeeseeeseesesseesssesssssssessesne
3.IDADI YA WATEGEMEZI............ NAMBA YA SIMU....orvvvrereeerne ANWANTL....oooooeverrereer

SEHEMU B: MAOMBI YA MKOPO

1. NAOMBA MKOPO WA TSH......coccviiiiiininen AMBAO NITALIPA KWA AWAMU......KILA
AWAMU TSH...........c... NA FAIDA SH............ FAIDA JUU YA MKOPO NI.............. JUMLA YA
MAKATO KWA MWEZI TSH... oot s s s

2. MADHUMUNI YA MKOPO HUU NI....cooooiiiiii i s s s

3. DHAMANA YA MKOPO HUU NI ....coiiiiiii i

SEHEMU C: MAELEZO BINAFSI YA MKOPAJI

1. SIDAIWI/NADAIWA NA CHAMA (ELEZA KWA UFUPI)

2. TAREHE YA KUAJIRIWA ... COY no......cceene. KITUO CHA KAZI............

MKOA......ooi

3.MSHAHARA KWA MWEZI SHS. (NET SALARY TSH.......cccoomiiiiiiiiinriee e
SEHEMU D: TAARIFA ZA BENKI

JINA LA AKAUNTTI oo

AKAUNTINAMBA.......cccoii e BENKI....cooiin i

SEHEMU E: KIAPO CHA MWOMBAJI

Iwapo kutajitokeza tatizo lolote la kupelekea kushindwa kurejesha mkopo huu
(kuacha/kuachishwa kazi n.k) marejesho ya mkopo huo yafanyike kupitia Akiba, hisa, Mafao
na dhamana yangu yoyote ili kufidia deni litakalobaki .

NATHIBITISHA KUWA YOTE NILIYOELEZA HAPO JUU NI KWELI TUPU

Sahihi ya mwombaji ......ccceiieiiiiie e Tarehe......ccooeiieiii e
SEHEMU F: VIGEZO NA MASHARTI YA MKOPO


mailto:info@umemesaccos.co.tz

(1) Mikopo itatolewa kwa kuzingatia moja ya tatu (1/3) ya mshahara wa mkopaji. Mkopaji
atatakiwa kuambatanisha salary slips ya mwezi husika ili kuzingatia 1/3.

(2) Fomu hii ya mkopo ni Tshs.2000/=tu ilipwe kupitia fedha taslimu kwenye ofisi za chama au
kukatwa kwenye mkopo mwanachama anaoomba.

(3) Mkopo unaoombwa utakatwa 0.72% kwa ajili ya kinga ya mkopo kwa kuzingatia muda wa
mkopo anaokopa mwanachama. Rejea jedwali la viwango vya kinga ya mkopo:

(4) Mwanachama anakopa mara 4 ya Akiba yake (mpaka 4,000,000 kiwango cha juu cha mkopo)
KINGA YA MKOPO MUDA WA MAREJESHO

0.72% Mwezi 1 hadi miezi 6

SEHEMU E :KWA MATUMIZI YA OFISI TU

(1)) MAONI YA AFISA MIKOPO

(I) MAONI YA KAMATI YA MIKOPO

Kamati ya mikopo imeidhinisha /*haijaidhinisha mkopo kama alivyoomba hivyo apewe
kama ilivyoelezwa hapa chini /*asipewe kwa sababu.........cccoviiiiiiiiiii e

Mkopo wa shs...........ccoweitakaolipwa kwa kipindi cha miezi ... na kutozwa
TID@ Y3 SNS it e e s e s en e e e s e s
*(Futa yasiyopasa)

(MAJINA NA SAINI ZA WAJUMBE)

(D) JINA o N2V 115 0 COR— M/KITI TAREHE..........cccccceennne
(2) JINA o SAHIHI..........cooo i, KATIBU TAREHE.........cceonnee.
(3)JINA oo SAHIH MJUMBE TAREHE......................



