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FOMU YA MKOPO VIFAA VYA NYUMBANI

(HOME SETS LOAN)

Namba ya kitabu.........
SEHEMU A. TAARIFA ZA MKOPAJI

1. JINA LA MWOMBAJL....ooii it s (MAJINA MATATU)
2. TAREHE YA KUZALIWA......cccooiiii i HALI YA NDOA.....coiiiiiic
3. IDADI YA WATEGEMEZI......... NAMBA YA SIMU......coovviiiiieiviiines ANWANI...............

SEHEMU B. MAOMBI YA MKOPO
1. NAOMBA MKOPO WA TSH......cccovvviriininene AMBAZO NITALIPA KWA AWAMU..........
KILA AWAMU TSH.ooiiii, NA FAIDA SH.................. FAIDA JUU YA MKOPO
N JUMLA YA MAKATO KWA MWEZI TSH.....coooiiii i
2. MADHUMUNI YA MKOPO HUU NI ....ccooiiiiitii it s e
3. DHAMANA YA MKOPO HUU NI .....ooiiiiiiiiii s e s e s s

SEHEMU C: MAELEZO BINAFSI YA MKOPAJI
1. SIDAIWI/NADAIWA NA CHAMA (ELEZA KWA UFUPI)

SEHEMU D. TAARIFA ZA BENKI
JINA LA AKAUNTT oo
AKAUNTINAMBA ..o e BENKI ..o

SEHEMU E: KIAPO CHA MKOPAJI

Iwapo kutajitokeza tatizo lolote la kupelekea kushindwa kurejesha mkopo huu
(kuacha/kuachishwa kazi n.k) marejesho ya mkopo huo yafanyike kupitia akiba, hisa, mafao
na dhamana yoyote ili kufidia deni litakalobaki.

NATHIBITISHA KUWA YOTE NILITOELEZA HAPO JUU NI KWELI TUPU

SAHIHI YA MKOPAJI c..ooiiiii s TAREHE ..o
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SEHEMU F: VIGEZO NA MASHARTI YA MKOPO

1. Mkopo utatolewa kwa kuzingatia 1/3 ya mshahara wa mwanachama(mfanyakazi),
mkopaji atatakiwa kuambatanisha pay slip ya mwezi mmoja husika ili kuzingatia 1/3.

2. Ada ya Fomu ya mkopo huu ni shilingi 2,000 ambayo itakatwa kwenye mkopo
anaoomba.

3. Mwanachama atakopa mara 4 ya Akiba alizonazo (Kima cha juu cha mkopo ni
5,000,0000/=)

4. Muda wa marejesho ni miezi 6 hadi 15, riba ya mkopo ni 1% kwa mwezi

5. Kinga ya mkopo nij;

KINGA YA MKOPO MUDA WA MAREJESHO

0.72% MWEZI 1 HADI MIEZI 12
1.50% MIEZI 13 HADI 36
2% MIEZI 37 HADI MIEZI 60

D.KWA MATUMIZI YA OFISI TU
(I) MAONI YA AFISA MIKOPO

(I1) MAONI YA KAMATI YA MKOPO
KAMATI YA MIKOPO IMEIDHINISHA MKOPO WA SHS.......ccinnininnn. UTAKAOLIPWA KWA

KIPINDI CHA MIEZI ......... NA KUTOZWA RIBA YA SHS....ccvii i

(MAJINA NA SAINI ZA WAJUMBE)
(1) JINA o SAHIHI..........cueen. M/KITI TAREHE................
(2) JINA e SAHIHI.......cccoeruvnnae. KATIBU TAREHE.................
(3) JINA e e SAHIHI.........oeenni. MJUMBE TAREHE...............



