UMEME SACCOS LTD
Ttajengwa na sisi wenyewe

FOMU YA MAOMBI YA KUTOA AMANA

Tafadhali weka \ panapohusika

SEHEMU A

Namba ya Mwanachama/mwekezaji

(1) Taarifa za mwombaiji

(1.1) Majina kamili ya mwombaji

2) Taarifa za benki
Jina la Benki / Bank Name:

Jina la Kwanza / Jina la kati /

Jina la Ukoo /

Namba ya Akaunti / Account No:

Jina la Akaunti / Account Name:
(6) Taarifa za Mrithi

(7) Kiasi

Uhusiano

Kiwango kinachotolewa (Shilingi) :

Kwa tarakimu: Kwa maneno :

Sahihi

KWA MATUMIZI YA OFISI /

Fomu imepitiwa /

Sabhihi /

Fomu imeidhinishwa na /

Sahihi /

Jina/

Jina/




