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Hajengua na sisi wenyewe

FOMU YA MKOPO “MILIKI CHOPA”

Namba ya kitabu.........
SEHEMU A. TAARIFA ZA MKOPAJI

1. JINALAMWOMBA]JL....cooii it s (MAJINA MATATU)
2. TAREHE YA KUZALIWA......ccocviiriirinne e HALIYANDOA.....ccoi e
3. IDADI YA WATEGEMEZI......... NAMBA YA SIMU.....ccovvviririiiise i ANWANI...............

SEHEMU B. MAOMBI YA MKOPO
1. NAOMBA MKOPO WA TSH......ccovvvviiiiinnn AMBAZO NITALIPA KWA AWAMU.............
KILAAWAMU TSH........occeee. NAFAIDASH............... FAIDA JUU YA MKOPO NI.............
JUMLA YA MAKATO KWAMWEZI TSH...ccviiiiiiin it e
2. MADHUMUNI YA MKOPO HUU NI ....cuoiiiiiir i e s e e e s
3. DHAMANA YA MKOPO HUU NI .....cooiiiiiiir it sn e s e e s

SEHEMU C: MAELEZO BINAFSI YA MKOPAJI
1. SIDAIWI/NADAIWA NA CHAMA (ELEZA KWA UFUPI)

SEHEMU D. TAARIFA ZA BENKI
JINA LA AKAUNTT v s

AKAUNTINAMBA ... e BENKI ..o

SEHEMU E: KIAPO CHA MKOPAJI

Iwapo kutajitokeza tatizo lolote la kupelekea kushindwa kurejesha mkopo huu
(kuacha/kuachishwa kazi n.k) marejesho ya mkopo huo yafanyike kupitia akiba, hisa, mafao
na dhamana yoyote ili kufidia deni litakalobaki.

NATHIBITISHA KUWA YOTE NILIYOELEZA HAPO JUU NI KWELI TUPU

SAHIHI YA MKOPAJI ..ooiiiiiii i TAREHE ...
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SEHEMU F: VIGEZO NA MASHARTI YA MKOPO

1.
2.
3.

4.
5

Mkopo utatolewa kwa kuzingatia 1/3 ya mshahara wa mwanachama(mfanyakazi),
mkopaji atatakiwa kuambatanisha pay slip ya mwezi mmoja husika ili kuzingatia 1/3.
Ada ya Fomu ya mkopo huu ni shilingi 5,000 ambayo itakatwa kwenye mkopo
anaoomba.

Mwanachama atakopa mara 3 ya akiba alizonazo (3,000,000 hadi 30,000,0000)
Muda wa marejesho ni miezi 12 hadi 48, riba ya mkopo ni 1% kwa mwezi

Kinga ya mkopo ni;

KING

A YA MKOPO MUDA WA MAREJESHO

0.72% MWEZI 1 HADI MIEZI 12

1.50% MIEZI 13 HADI 36

2%

MIEZI 37 HADI MIEZI 60

D. KWA MATUMIZI YA OFISI TU

(I) MAONI YA AFISA MIKOPO

JINA ...

(I) MAONI YA KAMATI YA MKOPO

KAMATI YA MIKOPO IMEIDHINISHA MKOPO WA TSHS.......conrinenn. UTAKAOLIPWA
KWA
KIPINDI CHA MIEZI ......... NA KUTOZWA RIBA YA TSHS......ociiriiii s

(MAJINA NA SAINI ZA WAJUMBE)
(1) JINA o SAHIHI................ M/KITI TAREHE...........couvee.
(2) JINA oo e SAHIHI................ KATIBU TAREHE...........ccceenen.
(3) JINA . s SAHIHI...............MJUMBE TAREHE..................



