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Tajengien na yiai wengewe

FOMU YA MKOPO WA SIKUKUU

Namba ya kitabu.........
SEHEMU A. TAARIFA ZA MKOPAJI
1. JINA LA MWOMBAJL.. oottt e e e e e e sssssssssssneas (MAJINA MATATU)
2. TAREHE YA KUZALIWA......ccooo e, HALI YA NDOA....c et
3. IDADIYAWATEGEMEZI......... NAMBA YA SIMU....ccee e ANWANI...............
SEHEMU B. MAOMBI YA MKOPO
1. NAOMBA MKOPO WA TSH......cc.cccecevvrernnnnne AMBAZO NITALIPA KWA AWAMU.........
KILA AWAMU TSH..cooeiieeee NA FAIDA TSH.....ccovoeeeenreennn. FAIDA JUU YA
MKOPO |\ S JUMLA YA MAKATO KWA MWEZI
) = R
2. MADHUMUNI YA MKOPO HUU NI ...ooiiiiiiii it ieecitte e cree e s st e e e esnsaeee e sneneeeesnnneeean
3. DHAMANA YA MKOPO HUU NI .....oooiiiie s et e e eee s ste e sne e sae e sn e snnae e snn e snn s
SEHEMU C: MAELEZO BINAFSI YA MKOPA]JI
1. SIDAIWI/NADAIWA NA CHAMA (ELEZA KWA UFUPI)
2. TAREHE YA KUAJIRIWA .............. COY NO. ............. KITUO CHA KAZI
........................... MKOA ...
3. MSHAHARA KWA MWEZI (BASIC SALARY) .eeoituiiiiiree et et e e e e

SEHEMU D. TAARIFA ZA BENKI
JINA LA AKAUNTT oo
AKAUNTINAMBA ..o BENKI .o

SEHEMU E: KIAPO CHA MKOPAJI

Iwapo kutajitokeza tatizo lolote la kupelekea kushindwa kurejesha mkopo huu
(kuacha/kuachishwa kazi n.k) marejesho ya mkopo huo yafanyike kupitia akiba, hisa, mafao
na dhamana yoyote ili kufidia deni litakalobaki.

NATHIBITISHA KUWA YOTE NILITOELEZA HAPO JUU NI KWELI TUPU

SAHIHI YA MKOPAJT ...ooiiiiiiii e TAREHE ....cociiiiii
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SEHEMU F: VIGEZO NA MASHARTI YA MKOPO

1. Ada ya Fomu ya mkopo huu ni shilingi 2,000 ambayo itakatwa kwenye mkopo
anaoomba.

2. Mkopo huu hautaangalia Akiba, utazingatia kiwango cha mshahara wake unaruhusu
(500,000/=)

3. Muda wa marejesho ni miezi 2, riba ya mkopo ni 8% kwa mwezi

D.KWA MATUMIZI YA OFISI TU
(I) MAONI YA AFISA MIKOPO

(I1) MAONI YA KAMATI YA MKOPO

KAMATI YA MIKOPO IMEIDHINISHA MKOPO WA SHS........connnininnn. UTAKAOLIPWA KWA
KIPINDI CHA MIEZI ......... NAKUTOZWA RIBAYA SHS....ciiii i
(MAJINA NA SAINI ZA WAJUMBE)
(1) JINA o SAHIHI.......coooiran M/KITI TAREHE................
(2) JINA e SAHIHI.......ccocoiin KATIBU TAREHE................

(3) JINA .o e SAHIHI.........ccvvnirine MJUMBE TAREHE



