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Fiajengwa na sial iwengene

FOMU YA MKOPO WA UKARIMU

Namba ya kitabu............
SEHEMU A: TAARIFA ZA MKOPAJI

1. JINA LA MWOMBAJ ..o eeeeee e eeeeesseesee s seesee e eeseessesees e ses s e eee e (MAJINA MATATU)
2. TAREHE YA KUZALIWA w..ooovveeeeeeeeeeeveeeeess oo eeness e HALI YA NDOA ....oovesreeseesoeeseesseen
3.IDADI YA WATEGEMEZI............ NAMBA YA SIMU....coovvvrererre ANWANI....oovoeeverrererre

SEHEMU B: MAOMBI YA MKOPO

1. NAOMBA MKOPO WA TSH......ccceciiinininn AMBAO NITALIPA KWA AWAMU......KILA
AWAMU TSH.......cu... NA FAIDA SH............ FAIDA JUU YA MKOPO NI.............. JUMLA YA
MAKATO KWA MWEZI TSH....oi it s s

2. MADHUMUNI YA MKOPO HUU NI.....oooiiiiiii it e s e e

3. DHAMANA YA MKOPO HUU NI ....cooiiiiiiir i e e

SEHEMU C: MAELEZO BINAFSI YA MKOPAJI
1. SIDAIWI/NADAIWA NA CHAMA (ELEZA KWA UFUPI)

2. TAREHE YA KUAJIRIWA ... COY NO......ceene KITUO CHA KAZIL...........
MKOA.....oi
3.MSHAHARA KWA MWEZI SHS. (BASIC SALARY TSH......cccooiiiiiiinieis e

SEHEMU D: TAARIFA ZA BENKI
JINA LA AKAUNTT .ot e
AKAUNTINAMBA.......coir BENKI....ooooiii

SEHEMU E: KIAPO CHA MWOMBAJI
Iwapo kutajitokeza tatizo lolote la kupelekea kushindwa kurejesha mkopo huu

(kuacha/kuachishwa kazi n.k) marejesho ya mkopo huo yafanyike kupitia Akiba, hisa, Mafao
na dhamana yangu yoyote ili kufidia deni litakalobaki .

NATHIBITISHA KUWA YOTE NILIYOELEZA HAPO JUU NI KWELI TUPU

Sahihi ya mwombaji ......ccceeieiieiiiii Tarehe.......ccoeiiiiiiiece


mailto:info@umemesaccos.co.tz

SEHEMU F: VIGEZO NA MASHARTI YA MKOPO
(i) Mikopo itatolewa kwa kuzingatia moja ya tatu (1/3) ya mshahara wa mkopaji.
Mkopaji atatakiwa kuambatanisha salary slips ya mwezi husika ili kuzingatia 1/3.
(ii) Fomu hii ya mkopo ni Tshs.2000/=tu ilipwe kupitia fedha taslimu kwenye ofisi
za chama au kukatwa kwenye mkopo mwanachama anaoomba.
(iii) Mkopo unaoombwa utakatwa 0.72% kwa ajili ya kinga ya mkopo kwa

kuzingatia muda wa mkopo anaokopa mwanachama. Rejea jedwali la viwango vya

kinga ya mkopo:
KINGA YA MKOPO MUDA WA MAREJESHO
0.72% Mwezi 1 hadi miezi 12

SEHEMU E: KWA MATUMIZI YA OFISI TU

(1)) MAONI YA AFISA MIKOPO

(I) MAONI YA KAMATI YA MIKOPO

Kamati ya mikopo imeidhinisha /*haijaidhinisha mkopo kama alivyoomba hivyo apewe
kama ilivyoelezwa hapa chini /*asipewe kwa sababu..........ccccciniiiiniiiiiiii

Mkopo wa shs..........cccueeeeitakaolipwa kwa Kipindi cha miezi ..o na kutozwa
TID@ YA SNS it e e e e e e s e s
*(Futa yasiyopasa)

(MAJINA NA SAINI ZA WAJUMBE)

(L) JINA o SAHIHI.........coovnnri M/KITI TAREHE.........ccccecevennne
(2) JINA oo e SAHIHI.......ccoonriniris KATIBU TAREHE........ccccvvruen.
(3)JINA ..o SAHIH L MJUMBE TAREHE............c..cuc...



