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Mafenguwa ng 331 w

FOMU YA MKOPO WA “VACATION”

Namba ya kitabu.........
SEHEMU A. TAARIFA ZA MKOPAJI
1. JINA LA MWOMBA]JL...oi oottt e e ee s e e e e sees s ssaseaeens (MAJINA MATATU)
2. TAREHE YA KUZALIWA......ccooo e HALI YA NDOA..... et
3. IDADIYAWATEGEMEZI......... NAMBA YA SIMU....ccoce e ANWANI...............
SEHEMU B. MAOMBI YA MKOPO
1. NAOMBA MKOPO WA TSH.....ccccccevvreiirecnnnnne AMBAZO NITALIPA KWA AWAMU............
KILA AWAMU TSH..ooeieiiieeeee NA FAIDA SH.................. FAIDA JUU YA MKOPO
NI........... JUMLA YA MAKATO KWA MWEZI
) 5 RSP
2. MADHUMUNI YA MKOPO HUU NI ...ooociiiee et cesceree e enee e e ne e e sne e s e snnnee e ens
3. DHAMANA YA MKOPO HUU NI ...t ee e ee e e ssnne s sa e et e senae s enne s enee s enne e
SEHEMU C: MAELEZO BINAFSI YA MKOPA]JI
1. SIDAIWI/NADAIWA NA CHAMA (ELEZA KWA UFUPI)
2. TAREHE YA KUAJIRIWA ............. COY NO. .veeeeennee KITUO CHA KAZI
........................... MKOA ...
3. MSHAHARA KWA MWEZI (BASIC SALARY) .eeoituiiieiriee et

SEHEMU D. TAARIFA ZA BENKI
JINA LA AKAUNTT oo
AKAUNTINAMBA ..o e BENKI ..o

SEHEMU E: KIAPO CHA MKOPAJI

Iwapo kutajitokeza tatizo lolote la kupelekea kushindwa kurejesha mkopo huu
(kuacha/kuachishwa kazi n.k) marejesho ya mkopo huo yafanyike kupitia akiba, hisa, mafao
na dhamana yoyote ili kufidia deni litakalobaki.

NATHIBITISHA KUWA YOTE NILITOELEZA HAPO JUU NI KWELI TUPU

SAHIHI YA MKOPAJT ...oooviiii i TAREHE .....ccooii e,
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SEHEMU F: VIGEZO NA MASHARTI YA MKOPO

1.

2.

3.

4.
5.

Mkopo utatolewa kwa kuzingatia 1/3 ya mshahara wa mwanachama(mfanyakazi),
mkopaji atatakiwa kuambatanisha pay slip ya mwezi mmoja husika ili kuzingatia 1/3.
Ada ya Fomu ya mkopo huu ni shilingi 2,000 ambayo itakatwa kwenye mkopo
anaoomba.

Mwanachama atakopa mara 4 ya Akiba alizonazo (Kima cha juu cha mkopo ni
7,000,000/=

Muda wa marejesho ni miezi 3 hadi 18, riba ya mkopo ni 1.2% kwa mwezi

Kinga ya mkopo ni;

KINGA YA MKOPO MUDA WA MAREJESHO

0.72% MWEZI 1 HADI MIEZI 12

1.50% MIEZI 13 HADI 36

2%

MIEZI 37 HADI MIEZI 60

D.KWA MATUMIZI YA OFISI TU

(I) MAONI YA AFISA MIKOPO

(I1) MAONI YA KAMATI YA MKOPO
KAMATI YA MIKOPO IMEIDHINISHA MKOPO WA SHS........coiennninnn. UTAKAOLIPWA KWA
KIPINDI CHA MIEZI ......... NAKUTOZWA RIBAYA SHS....cccii i

(MAJINA NA SAINI ZA WAJUMBE)
(1) JINA o e s SAHIHI..........ccconnne. M/KITI TAREHE..............
(2) JINA oo SAHIHI.......ccoeeiin KATIBU TAREHE...............
(3) JINA .o s SAHIHI........ocovii MJUMBE TAREHE.............



